Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ m3 screw gearbox stepper motor ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Động cơ bước PM mini 8mm với hộp số 10mm * 8mm góc bước 18 độ trục D hoặc vít M3
| Loại động cơ:: | Lưỡng cực |
|---|---|
| góc bước:: | 18 độ |
| Số giai đoạn:: | 2 giai đoạn |
M3 trục vít 2 giai đoạn 10mm mô-tơ bước loại mini bánh răng 18 độ góc bước
| MÔ HÌNH SỐ:: | SM10-816G |
|---|---|
| Loại động cơ:: | Động cơ bước giảm tốc |
| góc bước:: | 18 độ |
Mô-men xoắn cao 12 v Dc Động cơ hướng động cơ Stepper Với m3 Vít Trung Quốc Bán buôn Cung cấp tiếng ồn thấp Nam châm vĩnh cửu Stepper
| Loại: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Dòng điện liên tục (A): | tùy chỉnh |
24BYJ48 Geared Stepper Motor with 86.4:1 Gear Ratio 5.625° Step Angle and Customizable Gear Ratio
| Kiểu: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| Số giai đoạn: | 4 pha (Đơn cực) |
| điện trở cuộn dây: | 60Ω/pha |
Động cơ bước 10mm 10-817G với loại trục hộp số ngang 1024GB
| Loại động cơ:: | động cơ bước 10 mm |
|---|---|
| góc bước:: | Tỷ lệ 18 độ / tỷ lệ bánh răng |
| Số pha: | 2 pha (Lưỡng cực) |
Tỷ lệ bánh răng tùy chọn 10 * 12 hộp số 10mm Nam châm vĩnh viễn VSM10-816G Động cơ bước
| Loại động cơ: | Động cơ bước PM + hộp số |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 10mm đường kính |
| Bước góc: | 18°/tỷ lệ bánh răng |
Động cơ tepper hộp số sâu nhỏ NEMA 14 mô-men xoắn cao với bộ mã hóa hộp số hành tinh
| Loại hộp số: | Động cơ bước 35mm hrbrid |
|---|---|
| Loại hình: | Động cơ bánh răng |
| Tỉ số truyền: | 133: 1 |
Động cơ bước lưỡng cực hộp số với bộ giảm tốc tỷ số truyền 2:1 đến 1000:1 Trục đầu ra D
| Loại hộp số: | Hộp số 10 * 12mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hộp số: | 2: 1 ~ 1000: 1 |
| Loại động cơ: | động cơ bước lưỡng cực |
50BYJ46-6 50mm kích thước BYJ động cơ bước 33:1 tỷ lệ giảm hộp số
| Loại động cơ: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Số giai đoạn: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| điện trở cuộn dây: | 23Ω/phase |
50BYJ46-6 50mm Diameter 5V DC Bipolar Permanent Magnet Gearbox động cơ bước
| Bước góc: | 15° |
|---|---|
| Điện áp: | 15 V DC |
| Kháng chiến: | 23Ω ± 7% |

