Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ m3 screw gearbox stepper motor ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Động cơ 2 pha 4 dây 10 mm Micro Metal Gearmotor Stepper Motor với Metal Gear Box SM10-817G
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước nhỏ 5 Volt 10mm, Động cơ giảm tốc Dc nhỏ gọn 2 pha 4 dây VSM10-816G
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ mini Gear 5V 5V, Động cơ bước 2 pha 18 ° Pm VSM10-816G
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
Tiếng ồn thấp Động cơ bánh răng mini Dc / Động cơ bước lưỡng cực 2 pha với FPC SM10157
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | Tùy chỉnh |
Hộp số kim loại 10GF 8 mm 10 * 8 Mm cho động cơ DC và động cơ bước
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 10 mm * 8 mm |
| Tỷ lệ bánh: | 1: 3 |
24GB 10mm Micro Gearbox Diameter 24 * 10mm Gear Ratio 50-1000 Cho Micro Gear Motor
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 24mm*10mm |
| Tỉ số truyền: | 50 100 150 200 350 380 500 700 1000 |
Động cơ bước nhỏ 10mm 2 giai đoạn 4 động cơ bước dây với hạt đồng áp dụng cho thiết bị y tế chính xác
| Bước góc: | 18° |
|---|---|
| Điện áp: | 5.0 V |
| Kháng chiến: | 10Ω ± 10% |
Động cơ bánh răng kim loại DC DC Động cơ Pm cho máy phân tích y sinh, tuổi thọ cao
| xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Chứng nhận: | ROHS |
| điện áp (v): | DC 12 V |
Động cơ bước giảm bánh răng
| Kiểu: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| Số giai đoạn: | 4 pha (Đơn cực) |
| điện trở cuộn dây: | 100Ω/pha |
Động cơ bước giảm tốc 28mm 28BYJ48 Đơn cực 4 pha tỷ lệ 64:1
| Kiểu: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| Số giai đoạn: | 4 pha (Đơn cực) |
| điện trở cuộn dây: | 100Ω/pha |

