Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ m3 screw gearbox stepper motor ] trận đấu 104 các sản phẩm.
Động cơ bước mini hộp số VSM10-816G 5V 10mm, động cơ bước vi sai có vít dẫn đường kính 10mm
| Bố trí bánh răng: | Xoắn ốc |
|---|---|
| Tốc độ đầu vào: | 4,74 |
| Tốc độ đầu ra: | 6.32 |
12GB 15mm hộp số vi mô 10 * 9 mm kim loại vuông 10mm hộp số vi mô cho động cơ DC và động cơ Stepper
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 10mm * 9mm |
| Tỉ số truyền: | 1:3 |
Inline 8GB Mini Planetary Gearbox 8 * 6 mm DC Stepper Motor Parts Long Lifespan Gear Ratio 1:3
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 8mm * 6mm |
| Tỉ số truyền: | 1:3 |
Hộp giảm tốc động cơ đa giác 8 * 6 Mm Tiêu chuẩn trục tùy chỉnh Tiêu chuẩn
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 8 mm * 6 mm |
| Tỷ lệ bánh: | 1: 3 |
Động cơ bước nhỏ có đường kính 10mm với trục vít dẫn M3 có thể điều chỉnh
| Loại động cơ: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 10mm đường kính |
| Bước góc: | Tỷ số truyền 18°/bánh răng |
20BYJ26 Động cơ bước nam châm vĩnh cửu lưỡng cực 5V với hộp số nhựa và 4 cáp
| Kiểu: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| Số giai đoạn: | 2 pha (Lưỡng cực) |
| điện trở cuộn dây: | 40Ω/pha |
SM15-816G 5V hai trục động cơ bước dẫn vít 18 độ bước góc
| Motor type: | PM stepper motor+ gearbox |
|---|---|
| Motor size: | 15mm diameter |
| Step angle: | 18°/ gear ratio |
SM08-GB10 Động cơ bước lưỡng cực đường kính 8 mm với hộp số trục D
| Loại hộp số: | hộp số 10 * 8 mm |
|---|---|
| tỷ lệ hộp số: | 20:1~250:1 |
| Loại động cơ: | Động cơ bước lưỡng cực |
Động cơ bước nhỏ kích thước nhỏ với vít chì cho thiết bị y tế
| Motor type: | Stepper motor with lead screw |
|---|---|
| Motor size: | 10 mm |
| Step angle: | 18°/step |
10mm Mini Gear Motor with 150 mA Current 3.3V~12V Voltage and 40Ω±7% Resistance 2 Phase Stepper Motor
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 150mA |

