Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ m3 screw gearbox stepper motor ] trận đấu 104 các sản phẩm.
2 pha Micro Gear Stepper Motor mô-tốc xoắn lớn 5V Mini Gearbox Step Motor
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Đường kính trục: | 3.0mm(0.12in) |
| mô-men xoắn: | 25 g.cm(0,35oz.in) |
10 * 12mm Polygon Stepper Motor Gear Reducer Cấu hình tùy chỉnh
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 10mm*12mm |
| Tỉ số truyền: | Tùy chọn |
50BYJ46-6 15V DC Permanent Magnet Stepper Motor with 15° Step Angle and 33.3:1 Gear Ratio
| Phương pháp ổ đĩa: | pha 2-2 |
|---|---|
| Sức chống cự: | 23Ω±7%/pha |
| Bước góc: | 15° |
Hộp số Micro 12GB siêu nhẹ dành cho động cơ giảm tốc Gear 10 * 9 Mm
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 10 mm * 9mm |
| Tỷ lệ bánh: | 1: 3 |
35mm 4 Pha 12 V Động cơ bước nhỏ Phân tích huyết học chậm / Phân tích sinh hóa
| xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Chứng nhận: | ROHS |
| điện áp (v): | 12 V |
SM1516 Động cơ bước 15mm Động cơ bước vi mô với hộp số
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 15g*cm |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu 4 pha 6 dây 7.5 độ Mô-men xoắn cao 35mm Động cơ bước siêu nhỏ
| Giai đoạn: | 4, 4 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 100gf*cm |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước hai pha tiến độ cao với đường kính 35 mm và góc bước 15 độ
| Điện áp định mức: | 12 V |
|---|---|
| KHÔNG của giai đoạn: | 2Phases |
| Góc bước: | 15 ° / BƯỚC |
Máy giảm tốc M10 DC Đánh răng động cơ 5V Với M3 dẫn vít đầu ra trục
| Dòng điện liên tục (A): | 0,3a |
|---|---|
| Hiệu quả: | 50% |
| Tốc độ (RPM): | Tỷ lệ 20000 vòng/phút/bánh răng |
NEMA 14 Động cơ hộp số hành tinh bước lai mô men xoắn cao 5V 12V 35mm
| Loại hình: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (A): | Tùy chỉnh |

