Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ m3 screw gearbox stepper motor ] trận đấu 104 các sản phẩm.
NEMA 14 Động cơ hộp số hành tinh bước lai mô men xoắn cao 5V 12V 35mm
| Gõ phím: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (A): | Tùy chỉnh |
2 Giai đoạn 4 dây 10mm Micro Metal Gearmotor Stepper Motor với bộ mã hóa
| Loại: | Động cơ bánh răng với bộ mã hóa |
|---|---|
| mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
10mm 2 Giai đoạn 18° góc bước Micro Metal Gearmotor Stepper Motor với bộ mã hóa
| Loại: | Động cơ bánh răng với bộ mã hóa |
|---|---|
| mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Sự thi công: | BUỔI CHIỀU |
N20 12mm Brushed DC Geared Motor cho khóa cửa và máy in 3D
| Dòng điện liên tục (A): | 0,05~0,5(A) |
|---|---|
| Hiệu quả: | TỨC LÀ 1 |
| Tốc độ (RPM): | 10000~15000(vòng/phút) |
Động cơ giảm tốc kim loại 5V DC, CW / CCW Hướng dẫn động cơ điện thu nhỏ với hộp số VSM15-816G
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ Dc thu nhỏ 5V 10 mm / Động cơ siêu nhỏ mô-men xoắn VSM10-816G
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
Hai giai đoạn bốn dây Micro Motor Motor / Metal Gear Dc Motor SM10-831G
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ điện nhỏ mô-men xoắn cao Động cơ DC Worm Gear Motor DIY Mini Gear Motor 24V với Hộp số
| Loại: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Chứng nhận: | ROHS |
| Vôn: | 24V một chiều |
Hộp giảm tốc động cơ điện tử 13GR / Hộp giảm tốc kim loại Hộp 15 * 11 Mm
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 10 mm * 9mm |
| Tỷ lệ bánh: | 1: 3 |
Hộp số động cơ điện 24GB / Hộp số hành tinh nhỏ Đường kính 24 * 10 Mm
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 24mm * 10 mm |
| Tỷ lệ bánh: | 50 100 150 200 350 380 500 700 1000 |

