Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ m3 screw gearbox stepper motor ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Tỷ lệ giảm tùy chỉnh Động cơ bước hướng cho các sản phẩm bảo mật thông minh SM15-MG
| Loại: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
Nam châm vĩnh viễn Loại 2 pha 4 Dây động cơ bước giảm tốc 15mm Dòng điện tùy chỉnh SM15-MG
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
Động cơ bước 4 dây 6 pha vĩnh cửu / Động cơ bước siêu nhỏ mô-men xoắn cao 7,5 °
| Kiểu: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | Tùy chỉnh |
Tỷ lệ bánh răng 15BY45 5V 1:50 Bánh răng nhựa 15mm Động cơ bước có bánh răng 2 pha 4 Dây động cơ bước 18 ° với hộp số
| Loại: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
Hiệu suất cao 12,3 Dc Kim loại hướng động cơ Stepper 7.5 Bước chứng nhận PM
| Kiểu: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
Hộp số mô-men xoắn cao tốc độ thấp 13GR 15mm, Hộp số động cơ nhỏ tròn 15 * 11 Mm
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 10 mm * 9mm |
| Tỷ lệ bánh: | 1: 3 |
Hộp số Micro 24GB 10 mm cho động cơ giảm tốc Micro Gear Đường kính 24 * 10 Mm
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 24mm * 10 mm |
| Tỷ lệ bánh: | 50 100 150 200 350 380 500 700 1000 |
10 * 12mm Polygon Stepper Motor Gear Reducer Cấu hình tùy chỉnh
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 10mm*12mm |
| Tỉ số truyền: | Tùy chọn |
50BYJ46-6 15V DC Permanent Magnet Stepper Motor with 15° Step Angle and 33.3:1 Gear Ratio
| Phương pháp ổ đĩa: | pha 2-2 |
|---|---|
| Sức chống cự: | 23Ω±7%/pha |
| Bước góc: | 15° |
Hộp số Micro 12GB siêu nhẹ dành cho động cơ giảm tốc Gear 10 * 9 Mm
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Kích thước: | 10 mm * 9mm |
| Tỷ lệ bánh: | 1: 3 |

