Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ m3 screw gearbox stepper motor ] trận đấu 95 các sản phẩm.
5v Dc Geared Stepper Motor 20mm 2 Phase 4 dây Micro Motor Stepper Motor với hộp số
| Kiểu: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | Tùy chỉnh |
Mô-men xoắn cao 15BY Động cơ bước nhỏ 15mm Động cơ giảm tốc kim loại có thể tùy chỉnh 5vDC
| Loại hình: | Động cơ bước bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Chứng nhận: | ROHS |
Động cơ bước 10 mm 2 pha 4 dây siêu nhỏ với hộp số kim loại 5Vdc SM10-831G
| Kiểu: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Dòng điện liên tục (A): | tùy chỉnh |
10mm tốc độ thấp bánh răng mô-men xoắn cao động cơ bước 5Vdc động cơ bánh răng mini thích hợp cho máy ghép nối sợi quang
| Chiều dài trục: | 16mm Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức chống cự: | 40Ω |
| Đường kính trục: | 3mm |
NEMA 17 Động cơ bước lai mô-men xoắn cao 42mm W / Hộp số hành tinh
| Loại hình: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (A): | Tùy chỉnh |
5VDC 10mm tùy chỉnh1:3~1000 Mini Stepper Motor, 2 pha 4 dây High Torque Stepper Motor cho máy hàn, vv
| Loại: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Chứng nhận: | ROHS |
Động cơ bước răng cho thiết bị y tế
| Kiểu: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô -men xoắn: | Mô -men xoắn cao |
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
20mm 12v Dc Động cơ bước giảm tốc Micro có độ chính xác cao 2 pha 4 dây Động cơ bước giảm tốc nhỏ VSM20-MG
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
634JSX153 Động cơ bước giảm tốc Động cơ bước bán buôn Trung Quốc Cung cấp độ ồn thấp Động cơ bước bánh răng sâu Động cơ bước nam châm vĩnh viễn
| Loại: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Dòng điện liên tục (A): | tùy chỉnh |
Nema 14 Động cơ bước giảm tốc kim loại Worm 0,9 độ 1,8 độ 2 pha 35mm
| Gõ phím: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (A): | Tùy chỉnh |

