-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
SM1516 Động cơ bước 15mm Động cơ bước vi mô với hộp số
| Giai đoạn | 2 | mô-men xoắn | 15g*cm |
|---|---|---|---|
| Kiểu | Nam châm vĩnh cửu | Hiện tại / Giai đoạn | 0,5A |
| Kích thước khung Nema | 15mm | Điện áp | DC 5V, 5V |
| Bảo hành | Khác | Tỷ lệ bánh răng | 1/63 |
| Làm nổi bật | Động cơ Micro Stepper 15MM,Động cơ bước có hộp số,động cơ bước micro gear |
||
![]()
Động cơ bước bánh răng SM1516-63G
Sản phẩm bao gồm động cơ bước siêu nhỏ có đường kính ngoài 15MM và bộ giảm tốc kim loại chính xác, tỷ lệ giảm tốc có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng.
Tất cả các bộ phận của sản phẩm được gia công trên thiết bị chính xác và quy trình lắp ráp tiên tiến, đáng tin cậy được áp dụng, do đó sản phẩm có đặc điểm hiệu suất truyền động cao, tiếng ồn thấp và độ tin cậy cao.
| ĐỘNG CƠ | |
| TÊN SẢN PHẨM | Động cơ bước bánh răng siêu nhỏ 15mm |
| MÔ HÌNH | SM1516-63G |
| LOẠI CUỘN DÂY | LƯỠNG CỰC |
| TẦN SỐ KHỞI ĐỘNG | 750 PPS tối thiểu. (Ở 2.6V DC) 800 PPS tối thiểu. (Ở 3.0 V DC) |
| TẦN SỐ HOẠT ĐỘNG | 800 PPS tối thiểu.(Ở 2.6V DC)850 PPS tối thiểu.(Ở 3.0 V DC) |
| MÔ-MEN XOẮN GIỮ VỊ TRÍ | 60g.cm |
| ĐIỆN TRỞ | 5MΩ±7%/pha |
| BÁNH RĂNG ĐỒNG BỘ | |
| CHẤT LIỆU | C3604BD |
| LOẠI BÁNH RĂNG | MXL |
| SỐ RĂNG | 12 |
| ĐƯỜNG KÍNH RĂNG | 7.254 |
| DỊCH VỤ OEM & ODM | CÓ SẴN |
Động cơ bước nhỏ SM1516-63G
![]()
![]()
![]()
CÁC LOẠI TRỤC:
Trục ngoài tiêu chuẩn như sau, cũng có thể tùy chỉnh theo bản vẽ của người dùng
chào mừng liên hệ với dịch vụ khách hàng để biết thêm các loại
![]()
- Loại tròn: ĐƯỜNG KÍNH 3mm. 4mm. 5mm
- Loại cắt D: ĐƯỜNG KÍNH 3-D2.5 ĐƯỜNG KÍNH 4-D3 v.v.
- Loại vít: Dòng M3 M4 M5
- Loại hình thang
- Loại cắt I: ĐƯỜNG KÍNH 3-I2 ĐƯỜNG KÍNH 4-I3
- Loại khác: Trục có lỗ v.v.
LOẠI NẮP CHE:
Các mẫu thông thường được hiển thị trong hình, và các kích thước đặc biệt có thể được tùy chỉnh.
![]()
LOẠI KẾT NỐI DÂY:
Phương pháp đầu vào động cơ với loại chân cắm
, FPC, PCB, Dây dẫn v.v. Những thứ này có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng.
![]()
![]()
Công ty TNHH Công nghệ Động cơ Vic-Tech Thường Châulà nhà sản xuất và viện nghiên cứu khoa học chuyên nghiệp, chuyên phát triển động cơ không chổi than, các giải pháp tổng thể ứng dụng động cơ, và gia công, sản xuất động cơ. Công ty chúng tôi tọa lạc tại 'Thành phố Động cơ siêu nhỏ Trung Quốc' Thường Châu, tỉnh Giang Tô. Với phong cảnh đẹp và giao thông thuận tiện, chỉ cách đường cao tốc 1km, cách ga tàu 2km, cách sân bay 15km. Thường Châu nằm giữa hai đô thị lớn, Thượng Hải và Nam Kinh, chỉ cách cả hai thành phố 100km. Hậu cần thuận tiện và thông tin kịp thời tạo điều kiện cho dịch vụ hiệu quả và làm hài lòng khách hàng của chúng tôi. Công ty chúng tôi có kinh nghiệm nghiên cứu và phát triển động cơ trong nhiều thập kỷ, và chúng tôi có đội ngũ phát triển riêng với các kỹ sư chuyên nghiệp và chuyên gia điện có kinh nghiệm. Với khả năng thiết kế sản phẩm mới, cung cấp các giải pháp liên quan dựa trên yêu cầu cụ thể của khách hàng (bao gồm cấu trúc cơ khí, điều khiển truyền động, thông số động cơ v.v.) Đồng thời, chúng tôi có 4 nhà máy ở Thâm Quyến, Thường Châu và Đông Quan để sản xuất động cơ bước, động cơ nam châm vĩnh cửu, động cơ siêu nhỏ và động cơ DC, và tất cả đều đã đạt chứng nhận hệ thống chất lượng quốc tế ISO9001:2008. Chúng tôi có đủ năng lực cho các đơn hàng lớn của quý khách.![]()
![]()
1. Chất lượng sản phẩm của công ty quý vị thế nào?
Chúng tôi có sản phẩm chất lượng cao và tốt nhất và sản phẩm của chúng tôi nhận được phản hồi tốt từ khách hàng trên toàn thế giới. Một khi quý vị nhận được sản phẩm của chúng tôi với một số câu hỏi trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ hỗ trợ ngay lập tức. Thông thường, chúng tôi giữ hồ sơ về các khiếu nại sản phẩm ở mức thấp nhất là 1%.
2. Quý vị có phải là nhà sản xuất không?
Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất, không phải đại lý. Chúng tôi có nhà máy riêng, đặt tại Thường Châu, TRUNG QUỐC. Chúng tôi có sức mạnh dẫn đầu trong việc sản xuất và xuất khẩu ống thép mạ kẽm v.v. Tôi hứa rằng chúng tôi là những gì quý vị đang tìm kiếm. Và chào mừng quý vị liên hệ với chúng tôi!![]()

