Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ mini step motor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
6mm Dia PM Micro Stepper Motor 3.3V Long Life 2 Phase Mini Step Motor
| Giai đoạn:: | 2 |
|---|---|
| kiểu:: | Động cơ bước mini 2 pha |
| Góc bước (độ):: | 18° |
10mm Micro Stepper Motor 5VDC 10BY25 PM Mini Stepping Motor 1 pc US$2~5
| Giai đoạn:: | 2 |
|---|---|
| kiểu:: | Động cơ bước siêu nhỏ |
| Góc bước (độ):: | 18° |
Động cơ bước nhỏ 10mm 2 giai đoạn 4 động cơ bước dây với hạt đồng áp dụng cho thiết bị y tế chính xác
| Bước góc: | 18° |
|---|---|
| Điện áp: | 5.0 V |
| Kháng chiến: | 10Ω ± 10% |
Động cơ bước tuyến tính nhỏ 20mm DC 7,5 15 độ
| Sức cản: | 13Ω ± 10% |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn, 4 bước |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu (động cơ PM) |
6mm Pm 3.3VDC Micro Stepping Motor cho thiết bị điện tử
| nhiệt độ môi trường: | -30℃~+70℃ |
|---|---|
| Hiện hành: | 0,050A |
| Đời sống: | ≥5000h |
Trung Quốc SM15-45L 2 Giai đoạn 4 Động cơ dây chính xác 6V DC Động cơ bước 15mm 18 độ góc bước
| kích thước động cơ: | 15mm (tùy chọn 6 8 10 20 25) |
|---|---|
| Bước góc: | 18 độ |
| Loại động cơ: | Động cơ bước với vít me |
Trung Quốc 10mm Micro Linear Step Motor 3.3vDC 18° Step Angle Bi-polar 2-2 phase
| kích thước động cơ: | 10MM |
|---|---|
| Bước góc: | 18 độ |
| Loại động cơ: | Động cơ bước với vít me |
Động cơ bánh răng mini 15BY Động cơ bước 2 pha 5Vdc 15mm được áp dụng cho các thiết bị chính xác như máy ghép sợi quang
| Vôn: | 3.3V~5V |
|---|---|
| Đường kính trục: | M3P0.5 hoặc 3mmD2.5mm |
| Chiều dài trục: | 14,5mm Tùy chỉnh |
10BY Mini 5v 10mm Diameter Micro Stepper Motor PM Stepping Motor
| Mô hình số.: | VSM1070 |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2, 2 |
| Hiện tại / Giai đoạn: | 0,2A |

