Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ mini step motor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Động cơ bước tuyến tính chạy qua trục đường kính 10mm 9mm Động lực với vít chì
| Loại động cơ: | Động cơ tuyến tính thu nhỏ |
|---|---|
| đường kính động cơ: | 10mm |
| Bước góc: | 18° |
3.3-5 V DC Slider Stepper Motor - 2000Hz Min Max Response Frequency 0.02mm Đi bộ mỗi bước
| vít chì: | M2*P0.4 |
|---|---|
| Loại động cơ: | Động cơ bước PM tuyến tính có thanh trượt |
| đường kính động cơ: | 8mm |
Động cơ bước nhỏ hai giai đoạn hai cực 3.3VDC 10mm Vòng vít với đệm
| kích thước động cơ: | 8MM |
|---|---|
| Bước góc: | 18°/bước |
| Loại động cơ: | Động cơ bước với vít me |
5v 10mm 18 độ Trọng lượng 14g Động cơ Gear kim loại cho các dụng cụ chính xác
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Điện áp: | 5V |
Động cơ bước giảm tốc Mini Dc có mô-men xoắn cao nhẹ, Động cơ bước hành tinh 15mm15BY45
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước tuyến tính Mini Slider nhỏ gọn và hiệu quả với điện trở cuộn 20Ω/Phase
| Đường kính động cơ: | 20 mm |
|---|---|
| vít chì: | M3*0.5P |
| Thiết kế thanh trượt: | Thanh trượt đồng thau + Vòng bi tuyến tính đôi |
2 giai đoạn Động cơ bước trượt Động lực khoảng 1,3 KG Kháng cuộn 20Ω/phase
| Đường kính động cơ: | 20 mm |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | 20Ω/Pha |
| Loại động cơ: | Động cơ bước tuyến tính với trượt |
GM12-15BY Mini Full Metal Gear Stepper Motor DC5v 2 Pha 4 Dây 15mm
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 5V |
Động cơ bước PM mini 8mm với hộp số 10mm * 8mm góc bước 18 độ trục D hoặc vít M3
| Loại động cơ:: | Lưỡng cực |
|---|---|
| góc bước:: | 18 độ |
| Số giai đoạn:: | 2 giai đoạn |
Động cơ bước mô-men xoắn cao 5V DC 10mm với hộp bánh răng nhỏ Worm 12V
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 5v |

