Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ mini step motor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Động cơ bước 2 giai đoạn với góc bước 18 độ động cơ bước vi
| Góc bước (độ):: | 18° |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 pha |
| Điện áp: | 5V một chiều |
10mm tốc độ thấp bánh răng mô-men xoắn cao động cơ bước 5Vdc động cơ bánh răng mini thích hợp cho máy ghép nối sợi quang
| Chiều dài trục: | 16mm Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức chống cự: | 40Ω |
| Đường kính trục: | 3mm |
Động cơ bước nhỏ 10mm 2 Pha 4 Dây Micro Slider Stepper Motor/mini stepper motor Động cơ trục vít me
| Kiểu: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
|---|---|
| Bước góc: | 18° |
| Giai đoạn: | 2 |
Động cơ bước 5VDC tốc độ cao 10 mm Động cơ bước lưỡng cực mini 2 pha 4 dây cho thiết bị y tế
| nhiệt độ môi trường: | -20℃~+60℃ |
|---|---|
| Đời sống: | ≥5000h |
| Tiếng ồn: | ≤40db |
Bipolar Drive 24V Micro Stepper Motor 20mm 2 Phase With Metal Gear
| kiểu:: | Động cơ bước nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Góc bước (độ):: | 18° |
| Cách sử dụng:: | máy in, công nghiệp, hệ thống an ninh |
Động cơ bước chính xác cao 5VDC Micro Linear Stepper Motor 10mm pm động cơ bước với hạt cho thiết bị y tế
| Bước góc: | 18° |
|---|---|
| Điện áp: | 5.0 V |
| Kháng chiến: | 18 Ω ± 10% |
Động cơ bước truyền động tuyến tính nhỏ SM10-42L đường kính 10 mm với giá đỡ và thanh trượt
| Loại động cơ: | Động cơ bước tuyến tính |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | 20Ω/Pha |
| Điện áp định mức: | 5V một chiều |
2 giai đoạn 4 bước 7.5 ° / 15 ° góc bước Động cơ 76mm OD 36mm Động cơ Mini Stepper Linear
| Chống theo giai đoạn: | 9Ω±10% |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn, 4 bước |
| Loại: | Nam châm vĩnh cửu (động cơ PM) |
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu 8mm mini 3.3v 2 pha 18 °
| Góc bước (độ):: | 18 ° / bước |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
| Vôn: | 3,3 V DV |

