Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ mini step motor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
8mm Mini Micro Stepper Motor 2 Pha 18 độ góc bước 3.3V Điện áp
| Mô hình số.: | SM08133 |
|---|---|
| Loại động cơ: | Micor động cơ bước |
| lái xe điện áp: | V DC |
3.3 v DC 10 mm Mini Slider Vít Động Cơ Bước 18 ° Góc Bước động cơ bước tuyến tính VSM1069
| Kiểu: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
|---|---|
| Bước góc: | 18° |
| Giai đoạn: | 2 |
Động cơ trượt siêu nhỏ Động cơ bước siêu nhỏ 6mm / Động cơ bước nhỏ 2 pha 4,6VDC cho máy chiếu VSM0632
| Góc bước (độ):: | 9 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 4.6V |
5VDC 10mm tùy chỉnh1:3~1000 Mini Stepper Motor, 2 pha 4 dây High Torque Stepper Motor cho máy hàn, vv
| Loại: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Chứng nhận: | ROHS |
Động cơ bước trượt 3,3V lót có khung dễ dàng Điều khiển động cơ bước tuyến tính VSM0806
| Chứng nhận: | CE ROHS FCC BQB |
|---|---|
| Kiểu: | 2 pha |
| Bước thiên thần: | 18 |
động cơ bước nhỏ 10mm Động cơ bước siêu nhỏ Động cơ trượt tuyến tính 2 pha
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
| Vôn: | 4,6V |
Động cơ bước siêu nhỏ Động cơ y tế 10 mm Góc bước 18 độ Động cơ bánh răng nhỏ
| Góc bước (độ):: | 18° |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 pha |
| Vôn: | 3.3V~12V |
Động cơ bước trượt nhỏ kích thước 8 mm cho dụng cụ quang học VSM0807C
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Điện áp: | 5.0v |
Động cơ bước mini 2 pha 4 dây Động cơ Dc siêu nhỏ tuyến tính 8 mm bền bỉ, Động cơ bước 3,3V 0,2A PM
| Góc bước (độ):: | 18 |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 3,3V |
Động cơ mini Gear 5V 5V, Động cơ bước 2 pha 18 ° Pm VSM10-816G
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |

