Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ mini step motor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
10mm Mini Gear Motor with 150 mA Current 3.3V~12V Voltage and 40Ω±7% Resistance 2 Phase Stepper Motor
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 150mA |
25mm PM Mini 12V Bộ truyền động tuyến tính điện áp thấp cố định Động cơ bước Động cơ bước 24V mini Động cơ bước tuyến tính cho tự động hóa văn phòng
| Sức cản: | 13Ω ± 10% |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 cho 4 |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Ống kính máy ảnh Động cơ bước nhỏ 8mm 2 pha 4 dây với bánh răng bằng đồng
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Điện áp: | 3.3V |
8 mm Micro Stepper Motor 2 Phase 4 dây Mini Stepper Motor với Copper Gear cho ống kính máy ảnh Pm08
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 3,3V |
Động cơ bước hai pha / Động cơ bước nhỏ 10 điện áp 28BYG
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Máy gia tốc bước 2 giai đoạn 4 dây mini gear motor thiết bị chính xác ứng dụng hộp số đường kính 8mm
| Bước góc: | 18° |
|---|---|
| Điện áp: | 3.3 v |
| Sức chống cự: | 40 Ω ± 10% |
Động cơ bước siêu nhỏ Góc bước 18 ° Động cơ bước mini 3.3V DC cho động cơ bước 2 pha 4 dây trong không gian nhỏ của máy ảnh
| Vôn: | 3,3V |
|---|---|
| giữ mô-men xoắn: | 0,8g.cm/900pps |
| Vật liệu chống điện: | 1MΩ DC100V |
Vic-Tech 2 Phase 4 Wire Stepper Motor , 3.3V DV Stepping Motor 8mm
| Kiểu: | Động cơ bước 3,3 V |
|---|---|
| Góc bước (độ):: | 18° |
| Điện áp:: | 3,3V DC |
Động cơ Micro Stepper 6mm VSM0652 2 pha Động cơ Mini chính xác
| đường kính động cơ: | 6mm |
|---|---|
| Chiều dài thân máy bay: | 7mm |
| Đường kính trục: | 1mm |
VSM08-016-10G 8 mm Micro Metal Gearmotor nhà cung cấp Trung Quốc 4 động cơ bước mini mini 3.3v động cơ bước chính xác cao
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |

