Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ mini step motor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
18 độ Góc góc trục vít Truyền động lưỡng cực Động cơ bước nhỏ 10mm
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 5V DC |
Hướng dẫn tuyến tính Trượt Đường ray Trục vít Dẫn chuyển động Nam châm vĩnh viễn Động cơ bước 20mm
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Góc bước: | 18 ° |
| Giai đoạn: | 2 |
Điện áp 3,3-5 V DC Động cơ bước trượt với động cơ bước PM tuyến tính đường kính 8 mm
| Tần số khởi động tối đa: | 800Hz ((min) |
|---|---|
| Bước góc: | 18°/bước |
| Điện áp: | 3.3 ~ 5 V DC |
Động cơ bước 2 pha 10mm 5V với Ốc vít M3 và Đai ốc đồng
| đường kính động cơ: | 10MM |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Loại động cơ: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
20mm 12v Dc Động cơ bước giảm tốc Micro có độ chính xác cao 2 pha 4 dây Động cơ bước giảm tốc nhỏ VSM20-MG
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước nhỏ lai nhẹ cho thiết bị giám sát 28BYG304
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
3.3 Voltage 2 Phase 8mm động cơ bước trượt tuyến tính cho động cơ ống kính máy ảnh và Camera an ninh
| Chứng nhận: | CE ROHS FCC BQB |
|---|---|
| Loại: | 2 pha |
| bước thiên thần: | 18 |
Bipolar Drive 20mm Micro Slider Stepper Motor Lead Screw 66mm Stroke Động cơ tuyến tính Tính năng cho máy bán hàng tự động
| kích thước động cơ: | 15mm (được chọn 6 8 10 20 25) |
|---|---|
| Bước góc: | 18 độ |
| chì sân: | M3 Pitch 0,5mm |
Động cơ 2 pha 4 giảm động cơ điện nhỏ cho thiết bị điện tử kỹ thuật số SM15-816G
| Loại: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
Động cơ bước nhỏ Nema11 1.8 độ cho máy khắc Thiết bị y tế 28BYG
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |

