Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ mini step motor ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Động cơ 2 pha 4 giảm động cơ điện nhỏ cho thiết bị điện tử kỹ thuật số SM15-816G
| Loại: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
Động cơ bước nhỏ Nema11 1.8 độ cho máy khắc Thiết bị y tế 28BYG
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
8mm 3.3v 16Ω đột quỵ trượt 40mm động cơ bước tuyến tính với hỗn hợp và vít cho các dụng cụ quang học
| Bước góc: | 18° |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Hiện tại / Giai đoạn: | 0,25A |
Tiếng ồn thấp Động cơ bánh răng mini Dc / Động cơ bước lưỡng cực 2 pha với FPC SM10157
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | Tùy chỉnh |
VSM08248 Động cơ bước tuyến tính vi mô 8mm 3.3V có giá đỡ
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 0,2A |
VSM08248 Động cơ bước tuyến tính vi mô 8mm 3.3V có giá đỡ
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 0,2A |
Long Life 3V DC 8mm Diameter Micro Stepper Motor 2 Phase 4 Wire for Camera Rotation Focus
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện hành: | 150mA |
Đối với động cơ máy ảnh Động cơ bước trượt Động cơ vít me mini 8mm 3.3v VSM08102
| Type: | Permanent Magnet |
|---|---|
| Bước góc: | 18° |
| Giai đoạn: | 2 |
Camera 0,15A 8 mm Micro Slider Stepper Motor, Micro 3,3 V DC 8 mm vít Stepper Motor VSM08102
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Góc bước: | 18 ° |
| Giai đoạn: | 2 |
Động cơ Dc thu nhỏ 5V 10 mm / Động cơ siêu nhỏ mô-men xoắn VSM10-816G
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Xây dựng: | Nam châm vĩnh cửu |

