Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 4 wire stepper motor controller ] trận đấu 427 các sản phẩm.
10mm Đường kính 40mm Động cơ bước tuyến tính trục vít 3.3V
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 3,3 V |
Hộp số hành tinh Động cơ bước nhỏ 8mm cho sản phẩm điện tử
| Bước góc: | 18 ° |
|---|---|
| Loại động cơ: | Động cơ bước với hộp số |
| Chống lại: | 14 Ω ± 8% |
2 giai đoạn Micro Electric Motor 8mm đường kính Động cơ bước tuyến tính và trượt
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
| Điện áp: | 3,3 V |
Động cơ bước tuyến tính trục vít 40mm Trục vít 3.3V Dia 10mm với thanh trượt giá đỡ
| Góc bước (độ):: | 18 ° |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
| Vôn: | 3,3 V DV |
M3 trục vít 2 giai đoạn 10mm mô-tơ bước loại mini bánh răng 18 độ góc bước
| MÔ HÌNH SỐ:: | SM10-816G |
|---|---|
| Loại động cơ:: | Động cơ bước giảm tốc |
| góc bước:: | 18 độ |
Động cơ bước điện 15mm 5VDC với trượt M3 vít dẫn 18 độ góc bước Bi-polar 2-2 pha
| Motor Size:: | 15mm (optional 6 8 10 20 25) |
|---|---|
| Step Angle:: | 18 Degree |
| Motor Type:: | Stepper Motor With Lead Screw |
12vDC động cơ bước động cơ đeo nam châm vĩnh viễn PM25 Micro Gearbox Motor 25mm
| Loại động cơ:: | Động cơ bước hướng nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Điện áp lái xe:: | 12 V một chiều |
| góc bước:: | 7,5 độ |
Động cơ bước thẳng 5V góc bước 18° đẩy cao đường kính 15mm
| Chống theo giai đoạn: | 33Ω±10% |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
| Loại: | Động cơ bước tuyến tính |
24BYJ48 Geared Stepper Motor with 86.4:1 Gear Ratio 5.625° Step Angle and Customizable Gear Ratio
| Kiểu: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| Số giai đoạn: | 4 pha (Đơn cực) |
| điện trở cuộn dây: | 60Ω/pha |
Động cơ bước trục vít bi lai Nema 34 (86mm) Góc bước 1,8° 4 Dây dẫn Điện áp 3/4,8V Dòng điện 6A
| kích thước động cơ: | 86mm |
|---|---|
| Bước góc: | 1,8° |
| Điện áp (V): | 3/4.8 |

