Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 4 wire stepper motor controller ] trận đấu 427 các sản phẩm.
Động cơ bước máy hộp số hành tinh độ chính xác cao 35mm NEMA 14 động cơ bước
| Loại động cơ:: | Động cơ bước lai |
|---|---|
| góc bước:: | 1.8°/tỷ lệ bánh răng |
| Kích thước động cơ:: | 35mm |
Động cơ bước lai NEMA 23 mô-men xoắn lớn đường kính động cơ 57mm
| Loại động cơ: | Động cơ bước lai |
|---|---|
| Bước góc: | 0,9° hoặc 1,8° |
| kích thước động cơ: | 57mm ((NEMA 23) |
Động cơ bước trượt kích thước nhỏ 15mm 8V Vít trapezoidal với trục tam giác Tr3 * 1P * 2N vít chì
| Loại động cơ: | Động cơ bước tuyến tính + vít me và đai ốc |
|---|---|
| kích thước động cơ: | đường kính 15mm |
| Bước góc: | 18° |
15mm Diameter Micro Slider Screw Length 90mm Micro Slider Stepper Motor Slide đồng với Bracket Linear Stepper Motor
| kích thước động cơ: | 15mm (tùy chọn 6 8 10 20 25) |
|---|---|
| Bước góc: | 18 độ |
| Loại động cơ: | Động cơ bước với vít me |
3.3V VSM0806 DC POM Slider Động cơ bước tuyến tính 15mm Khoảng cách di chuyển M2 Vít dẫn
| Motor type: | PM stepper motor+slider |
|---|---|
| Motor size: | 8mm diameter |
| Step angle: | 18°/step |
VSM10152 đường kính 10mm M2 vít dẫn POM trượt động cơ bước tuyến tính với 4 chân FPC
| Motor type: | Linear PM stepper motor with slider |
|---|---|
| Motor size: | 10mm diameter |
| Step angle: | 18 degrees |
25mm PM dây chuyền động cơ van 3.3vDC chất lượng cao động cơ bước bánh răng để điều khiển van
| Loại động cơ: | Động cơ bước PM có hộp số |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 25mm |
| Bước góc: | 7,5°/10 |
Động cơ bước tuyến tính mini đường kính 10mm, 2 pha, 4 dây, trục cố định, động cơ tuyến tính vi mô
| Resistance: | 18Ω±10% |
|---|---|
| Phase: | 2-2 |
| Type: | Permanent Magnet |
Động cơ bước trục vít tuyến tính 40mm 3.3V Dia 10 mm có thanh trượt giá đỡ
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 pha |
| Vôn: | 3,3 V |
20mm NEMA8 động cơ bước lai tuyến tính với chạy qua trục vít dẫn
| Loại động cơ:: | Động cơ bước lai |
|---|---|
| góc bước:: | 1,8 độ/bước |
| Số giai đoạn:: | 2 pha (Lưỡng cực) |

