Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 4 wire stepper motor controller ] trận đấu 427 các sản phẩm.
Tỷ lệ bánh răng tùy chọn 10 * 12 hộp số 10mm Nam châm vĩnh viễn VSM10-816G Động cơ bước
| Loại động cơ: | Động cơ bước PM + hộp số |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 10mm đường kính |
| Bước góc: | 18°/tỷ lệ bánh răng |
Động cơ bước nhỏ có đường kính 10mm với trục vít dẫn M3 có thể điều chỉnh
| Loại động cơ: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 10mm đường kính |
| Bước góc: | Tỷ số truyền 18°/bánh răng |
25mm 2 giai đoạn 3.2v Wifi điện nhiệt đới Radiator Valve Geared Stepper Motor cho TRV
| Loại động cơ: | Động cơ bước PM có hộp số |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 25mm |
| Bước góc: | 7,5°/10 |
góc bước 18 độ chính xác 3.3 V DC Slider 10mm Micro Stepper Motor 2 Pha Với FPC
| kích thước động cơ: | Động cơ bước siêu nhỏ 10 mm |
|---|---|
| Bước góc: | 18 độ |
| Loại động cơ: | Động cơ bước với vít me |
SM15-816G 5V hai trục động cơ bước dẫn vít 18 độ bước góc
| Motor type: | PM stepper motor+ gearbox |
|---|---|
| Motor size: | 15mm diameter |
| Step angle: | 18°/ gear ratio |
3V 5V Precious 10mm đường kính 18 độ bước góc bánh răng DC stepper motor với hộp số kim loại chân ngang Gear Reducer
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 5gf*cm |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước nhỏ tuyến tính 36mm 12V đẩy cao thông qua động cơ vít trục
| Giai đoạn:: | 2 |
|---|---|
| Loại:: | Động cơ bước nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại/Giai đoạn:: | 560mA |
Động cơ bước 42mm chính xác cao NEMA 17 động cơ bước lai
| Loại động cơ: | Động cơ bước lai |
|---|---|
| Bước góc: | 0,9° hoặc 1,8° |
| kích thước động cơ: | 42mm(NEMA 17) |
Động cơ bước 10mm Mini Gear Box Dia10 Micro Geared Stepper Motor với vít chì
| Loại: | Động cơ bước hướng nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2-2 |
| Hiện tại / Giai đoạn: | 0,4A |
18 ° Step Angle 10mm Diameter Micro Stepper Motor With Bracket Slider Thrust 120g
| Góc bước (độ):: | 18°/bước |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
| Điện áp: | 3.3 ~ 5V DV |

