Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 4 wire stepper motor controller ] trận đấu 427 các sản phẩm.
Nam châm vĩnh viễn Loại 2 pha 4 Dây động cơ bước giảm tốc 15mm Dòng điện tùy chỉnh SM15-MG
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
Động cơ bước trục vít mô-men xoắn cao 2 pha 4 dây Nema 17 Captive Type với bộ truyền động tuyến tính đai ốc bằng đồng
| Sự bảo đảm: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
NEMA 17 42mm Hybrid Stepper Motor với hộp số hành tinh
| Loại động cơ:: | động cơ bước lai + hộp số hành tinh |
|---|---|
| góc bước:: | 1.8°/tỷ lệ bánh răng |
| Kích thước động cơ:: | 42mm |
Bộ điều khiển trình điều khiển động cơ bước vi mô 3V 12VDC với các nút bằng tay
| Loại động cơ: | Động cơ bước |
|---|---|
| Vôn: | 3 ~ 12V DC |
| chi tiết đóng gói: | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn, hoặc có thể được tùy chỉnh |
Mô-men xoắn cao 15BY Động cơ bước nhỏ 15mm Động cơ giảm tốc kim loại có thể tùy chỉnh 5vDC
| Loại hình: | Động cơ bước bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Chứng nhận: | ROHS |
Điều khiển bằng tay Trình điều khiển động cơ bước lưỡng cực 3-12 V DC CCYH-PM45FH
| Sản phẩm: | Trình điều khiển động cơ bước |
|---|---|
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | CCYH-PM45FH |
| Số giai đoạn: | 2 pha (Động cơ bước lưỡng cực) |
Thiết bị y tế Micro Stepper Motor 10mm 2 Phase 4 Wire With Lead Screw
| Loại: | Động cơ bước giảm tốc |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2-2 |
| Hiện tại / Giai đoạn: | 0,4A |
Động cơ bước 10mm 2 giai đoạn 18 ° Động cơ bước với hộp bánh răng kim loại
| Loại: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| mô-men xoắn: | Mô-men xoắn cao |
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
Slider Linear Stepping Motor 10mm, Slider Linear Stepping Motor 5V DC, VSM1069 Linear Stepper Motor
| Kích thước động cơ:: | 10 mm |
|---|---|
| góc bước:: | 18 độ |
| Sân dẫn:: | M2pitch 0,4mm |
Động cơ bước truyền động tuyến tính nhỏ SM10-42L đường kính 10 mm với giá đỡ và thanh trượt
| Loại động cơ: | Động cơ bước tuyến tính |
|---|---|
| điện trở cuộn dây: | 20Ω/Pha |
| Điện áp định mức: | 5V một chiều |

