Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 4 wire stepper motor controller ] trận đấu 427 các sản phẩm.
3.3V 6mm Micro Stepper Motor 2 Phase 4 Wire 3000rpm
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 0,2A |
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu 4 pha 6 dây 7.5 độ Mô-men xoắn cao 35mm Động cơ bước siêu nhỏ
| Giai đoạn: | 4, 4 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 100gf*cm |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ trượt siêu nhỏ 15 mm Động cơ bước tuyến tính 12 VDC Động cơ bước 2 pha 4 dây
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
|---|---|
| Góc bước: | 18 ° |
| Giai đoạn: | 2 |
Loại nam châm vĩnh cửu Động cơ bước giảm tốc 2 pha 4 dây 15mm
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
20BY45 10 vòng / phút Động cơ bước giảm tốc Dây pha 4 dây đôi cho máy phân tích nước tiểu
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
Động cơ bước lai 35BYG 35mm 1.8 độ NEMA14 2 pha 4 dây
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 0,02nm(0in) |
| Kiểu: | lai |
Động cơ bước 12 dây 6 Volt / Động cơ mini mô-men xoắn cao cho dụng cụ y tế 25BYZ
| Sức cản: | 53Ω ± 10% |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 pha |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước tuyến tính nam châm cố định 20PM 7.5 Góc bước ba bước
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Loại: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Góc bước (độ): | 7,5° |
Động cơ tuyến tính 10mm với động cơ bước vít chì với hỗn hợp chống quay
| Loại động cơ:: | Động cơ bước tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp lái xe:: | 5V một chiều |
| góc bước:: | 18°/bước |
20 PM Động cơ bước tuyến tính 20mm trục cố định vít dẫn bước động cơ 5V DC trục bị giam cầm Động cơ động cơ tuyến tính vít dẫn
| Loại động cơ: | Động cơ bước tuyến tính |
|---|---|
| Bước góc: | 7,5 độ |
| Độ dài bước: | 0,0127~0,0508 |

