Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 2 phase hybrid stepper motor ] trận đấu 145 các sản phẩm.
Động cơ bước hybrid Nema 11 (28mm), lưỡng cực, 4 chân, trục vít me ACME, độ ồn thấp, tuổi thọ cao, hiệu suất cao.
| kích thước động cơ: | 28mm |
|---|---|
| Bước góc: | 1,8° |
| Điện áp (V): | 2.1/3.7 |
Động cơ bước lai Nema 17 (42mm), lưỡng cực, 4 chân, trục vít me ACME, Góc bước 1,8°, tuổi thọ cao, hiệu suất cao.
| kích thước động cơ: | 42mm |
|---|---|
| Bước góc: | 1,8° |
| Điện áp (V): | 2.6/ 2/2.5 |
Động cơ bước lai Nema 14 (35mm), lưỡng cực, 4 chân, trục vít me ACME, Góc bước 1,8°, hiệu suất cao.
| kích thước động cơ: | 35mm |
|---|---|
| Bước góc: | 1,8° |
| Điện áp (V): | 1,4 / 2,9 |
Động cơ bước lai 35BYG 35mm 1.8 độ NEMA14 2 pha 4 dây
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 0,02nm(0in) |
| Kiểu: | lai |
Động cơ bước Hybrid 1.8 độ 2 pha Động cơ bước Nema 17
| Bước góc: | 1,8°/bước |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12 V một chiều |
| Đồng tiền định mức: | 400mA/Pha |
Động cơ bước lai kích thước vuông 42mm 12 V 0,4 A 1,8 độ Nema17 Động cơ bước cho máy in 3D, Máy máy y tế
| Góc bước (độ): | 1,8° |
|---|---|
| Điện áp: | 12 V |
| Hiện hành: | 0,4 A |
NEMA14 Động cơ bước điện 35mm 1.8 độ Động cơ bước hỗn hợp 2 pha có độ chính xác cao
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Đường kính động cơ: | 35mm |
| Giai đoạn: | 2 |
Động cơ bước lai NEMA6 chính xác cao với kích thước 14mm 1.7V điện áp định lượng và kháng 22Ω/phase
| Loại động cơ: | Động cơ bước lai |
|---|---|
| Bước góc: | 1,8° độ |
| Điện áp định mức: | 1.7V |
Máy in 3d Động cơ lai Stepper Tiếng ồn thấp Nhẹ Nema11 28BYG501
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Nema11 Tiny Điều khiển động cơ bước loại Động cơ lai hiệu suất cao 28BYG602
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |

