Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 2 phase hybrid stepper motor ] trận đấu 145 các sản phẩm.
Động cơ bước Nema 11 có độ chính xác cao Động cơ bước máy in 3D 27mm
| Loại động cơ: | Động cơ bước lai |
|---|---|
| Bước góc: | 1,8 ° độ |
| Số pha: | 2 giai đoạn |
Giữ mô-men xoắn 2 pha Hybrid Nema11 Tiêu chuẩn điều khiển vị trí Stepper Motor
| Góc bước (độ): | 1,8° |
|---|---|
| giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Động cơ bước trục vít mô-men xoắn cao 2 pha 4 dây Nema 17 Captive Type với bộ truyền động tuyến tính đai ốc bằng đồng
| Sự bảo đảm: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
Bộ điều khiển động cơ Micro DC cho động cơ bước nam châm vĩnh cửu SWT-203M
| Loại động cơ: | động cơ bước |
|---|---|
| Vôn: | 12V |
| Trọng lượng: | 250g |
Động cơ bước 2 pha nhỏ cho máy khắc Thiết bị y tế 28BYG304
| Góc bước (độ): | 1,8° |
|---|---|
| giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Động lực cao 42mm 1,8 độ 0,9 Động cơ bước Nema 17 Với hộp số hành tinh
| Motor Type:: | Hybrid Stepping Motor |
|---|---|
| Gearbox Type:: | Planetary Gearbox |
| Motor Size:: | 42mm (NEMA17) |
Động cơ bước tuyến tính hybrid 35mm NEMA14 không bị trói thông qua trục chạy với nốt thủ công
| Kháng chiến: | 10,8Ω±15% |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn, 4 bước |
| Loại: | động cơ bước tuyến tính lai |
Động cơ bước chính xác cao, Động cơ bước Nema11 1.8 độ 28BYG501
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Động cơ bước chân Nema11 / Động cơ bước nhỏ Dc 0,5A 28BYG
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Bộ điều khiển động cơ Stepper 12V / Bộ điều khiển động cơ nam châm vĩnh cửu SWT-203M
| Loại động cơ: | động cơ bước |
|---|---|
| Vôn: | 12V |
| Trọng lượng: | 250g |

