Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 2 phase hybrid stepper motor ] trận đấu 145 các sản phẩm.
Nema 14 35mm Hybrid Ball Screw Stepper Motor 1.8° Step Angle Voltage 1.4 / 2.9V Hiện tại 1.5A,4 dây dẫn
| kích thước động cơ: | 35mm |
|---|---|
| Bước góc: | 1,8° |
| Điện áp (V): | 1,4 / 2,9 |
Nema14 Hộp số hành tinh mô-men xoắn cao Động cơ bước bánh răng 2 pha 5V 35mm
| Góc bước: | 1,8 ° |
|---|---|
| Kiểu: | Hỗn hợp |
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
Góc bước 1,8 độ Động cơ bước lai 8 trục NEMA Đường kính 20mm Động cơ bước 5V 2 pha
| Đường kính trục vít chì: | 3,5 mm |
|---|---|
| Chì vít: | 0,3mm |
| Du lịch tuyến tính mỗi bước: | 0,0015mm / bước |
Động cơ bước trục vít 15mm 5V DC nam châm vĩnh cửu 2 pha
| đường kính động cơ: | 15mm |
|---|---|
| Loại động cơ: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| số pha: | 2 |
Động cơ bước lai đường kính 20mm
| Điện áp (VDC): | 3.9 |
|---|---|
| Ampe/Pha: | 0,6 |
| Điện trở/Pha (ohms) @ 25oC: | 6,5±15% |
Động cơ bước vi mô 15mm 2 pha 4 dây hộp số kim loại 5V góc bước 18 độ động cơ bước có bánh răng
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 15g*cm |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước giảm tốc NEMA 17 với động cơ bước hỗn hợp hộp số hành tinh nhỏ
| Bước góc: | 0.9°/1.8 ° |
|---|---|
| Hiện tại: | 0.4 ~ 1.7A/phase |
| Loại: | Động cơ bước lai |
Động cơ bước máy hộp số hành tinh độ chính xác cao 35mm NEMA 14 động cơ bước
| Loại động cơ:: | Động cơ bước lai |
|---|---|
| góc bước:: | 1.8°/tỷ lệ bánh răng |
| Kích thước động cơ:: | 35mm |
Động cơ bước cao độ chính xác 20mm NEMA 8 với vít chì / Nút thủ công cho máy in 3D, thiết bị y tế
| Loại động cơ: | Động cơ bước lai tuyến tính |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 20 mm (NEMA 8) |
| Bước góc: | 1,8°/bước |
Nema 17 Hybrid Planetary Geared Stepper Motor 42mm Gear Reducer Stepper Motor cho máy in 3D
| Bước góc: | 1,8 độ |
|---|---|
| Tỉ số truyền: | 13~1:720 |
| loại bánh răng: | hộp số hành tinh |

