Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 2 phase hybrid stepper motor ] trận đấu 145 các sản phẩm.
NEMA 17 42mm Hybrid Stepper Motor với hộp số hành tinh
| Loại động cơ:: | động cơ bước lai + hộp số hành tinh |
|---|---|
| góc bước:: | 1.8°/tỷ lệ bánh răng |
| Kích thước động cơ:: | 42mm |
Độ kính mô-men xoắn cao 28mm Kích thước nhỏ 1,8 độ góc bước NEMA11 Hybrid Stepper Motor
| Loại động cơ: | Động cơ bước lai |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 28mm |
| loại trục: | Chân tròn |
Động cơ bước lai tuyến tính 35C0301 NEMA14 với trục vít me có độ chính xác cao bước 0,6096 mm
| Sức chống cự: | 1,8Ω/pha |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 pha, 4 dây |
| Kiểu: | động cơ bước tuyến tính lai |
Động cơ D Shaft 35HS42 NEMA 14 35mm Hybrid Stepper với hộp số Worm
| Loại động cơ: | Động cơ bước hướng lai |
|---|---|
| Loại hộp số: | Hộp số giun |
| kích thước động cơ: | 35mm (NEMA 14) |
Động cơ bước hai pha hai cực Nema 11 10 Điện áp 28BYG201
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
2 giai đoạn bền 35mm NEMA14 động cơ bước lai 35mm 1.8 ° góc bước giữ mô-men xoắn 1300g.cm
| Góc bước (độ): | 1,8° |
|---|---|
| giữ mô-men xoắn: | 1300g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Động cơ bước điều khiển vị trí 2 pha Nema11 cho máy in 3D 28BYG201
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
2 Giai đoạn Trọng lượng 220 g Vòng xoắn giữ 2200g.cm Độ chính xác cao NEMA 17 Hybrid Stepper Motor / 42mm Stepper Motor
| Góc bước (độ): | 0,9° |
|---|---|
| giữ mô-men xoắn: | 2200g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Máy in 3D kích thước nhỏ Động cơ Stepper DC Loại không chổi than Trọng lượng nhẹ 28BYG501
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Động cơ bền bỉ vòng kín Nema11 1.8 độ mỗi bước 28BYG
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |

