Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ brushless dc motor controller ] trận đấu 152 các sản phẩm.
SM1516 Động cơ bước số 5V DC 15mm Diameter 18° Step Angle With Cylinder Gearbox
| Motor type: | PM stepper motor+ gearbox |
|---|---|
| Motor size: | 15mm diameter |
| Step angle: | 18°/gear ratio |
VSM0807C Động cơ bước trượt nhỏ 5V DC 18° góc bước 29mm Stroke Với FPC
| Motor type: | Stepper motor+lead screw+ slider |
|---|---|
| Slider type: | Brass slider |
| Lead screw: | M2*0.5 Pitch |
Động cơ bước từ vĩnh viễn 10mm với vít chì
| Motor type: | Stepper motor+lead screw+ slider |
|---|---|
| Motor diameter: | 10 mm |
| Lead screw: | M2*0.4P |
35mm 35BYJ412P Động cơ bước răng 3,75 độ bước góc với 42.51 hộp số
| Motor type: | PM stepper motor with gearbox |
|---|---|
| Motor size: | 35mm diameter |
| Rated voltage: | 12V DC |
Động cơ bước chính xác cao 5VDC Micro Linear Stepper Motor 10mm pm động cơ bước với hạt cho thiết bị y tế
| Bước góc: | 18° |
|---|---|
| Điện áp: | 5.0 V |
| Kháng chiến: | 18 Ω ± 10% |
VSM0807C 8mm Mini Linear Stepper Motor 2 Phase 5V cho máy ảnh
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Hiện tại mỗi pha: | 150mA |
| Điện áp định số: | 5.0v |
VSM1519 15mm 2 pha Micro Stepper Motor 3V 0.3A với trục vít
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 0,3a |
NEMA34 1,8 độ góc bước 86mm động cơ bước lai với vít
| Motor Type:: | Hybrid Stepper Motor |
|---|---|
| Motor Size:: | 86mm (NEMA34) |
| Step Angle:: | 1.8° |
VSM0806 8mm Micro Slider Screw Stepper Motor 2 giai đoạn dẫn Screw Stepper Motor áp dụng cho ống kính máy ảnh
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| Đường kính trục: | 3.0mm |
| mô-men xoắn: | 1.5gf.cm~2.0gf.cm |
Động cơ bước siêu nhỏ Động cơ y tế 10 mm Góc bước 18 độ Động cơ bánh răng nhỏ
| Góc bước (độ):: | 18° |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 pha |
| Vôn: | 3.3V~12V |

