Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ brushless dc motor controller ] trận đấu 152 các sản phẩm.
Động cơ bước DC nhỏ 25BYJ 412L 3.3v có hộp số, động cơ bước tuyến tính có hộp số 25PM cho van điều khiển vị trí chính xác
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 50gf*cm |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bước giảm tốc 35mm 5v 12VDC PM Loại nam châm vĩnh cửu Dễ điều khiển 35BYJ46
| Kiểu: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Chứng nhận: | ROHS |
| Điện áp (v): | 12v |
Động cơ bước vít tuyến tính vi mô DC 6V 2 pha 15mm SM15-45L
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Hiện tại mỗi pha: | 0,4A |
| Điện áp định số: | 6V một chiều |
Động cơ bước vi mô 8mm 2 pha 3.3V 18 độ với thanh trượt nhựa
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 0,3a |
VSM08102 Động cơ bước vi mô 8mm Ống kính 3.3V 2 pha Bộ truyền động tuyến tính
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 150mA |
Động cơ bước bánh răng 35mm 5V loại nam châm vĩnh cửu dễ điều khiển Động cơ bước 35BYJ46
| Giai đoạn: | 4 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 100g*cm |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
N20 Micro DC Brushed Motor 3V-12V Horizontal Gear Reducer cho khóa thông minh xe đạp chung
| Dòng điện liên tục (A): | 0,03~0,05(A) |
|---|---|
| Hiệu quả: | TỨC LÀ 1 |
| Tốc độ (RPM): | 10000~15000(vòng/phút) |
25mm PM dây chuyền động cơ van 3.3vDC chất lượng cao động cơ bước bánh răng để điều khiển van
| Loại động cơ: | Động cơ bước PM có hộp số |
|---|---|
| kích thước động cơ: | 25mm |
| Bước góc: | 7,5°/10 |
Động cơ bước 10mm 5V với Ốc vít M3P1.2mm và Đai ốc đồng
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| Loại: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Hiện tại: | 270 mã |
VSM10198 10mm Micro Linear Stepper Motor 3.3V 0.3A
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| Loại động cơ: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 0,3a |

