-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
VSM0806 8mm Micro Slider Screw Stepper Motor 2 giai đoạn dẫn Screw Stepper Motor áp dụng cho ống kính máy ảnh
| Giai đoạn | 2, 2 | Đường kính trục | 3.0mm |
|---|---|---|---|
| mô-men xoắn | 1.5gf.cm~2.0gf.cm | Kiểu | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại / Giai đoạn | 0,3a | Kích thước khung Nema | KHÔNG |
| Điện áp | 3,3V | Bảo hành | 3 tháng ~ 1 năm |
| Điện áp định mức | 3,3V | điện trở cuộn dây | 20Ω±10% |
| bước thiên thần | 18 | Kích cỡ | DIA8*L33mm |
| Làm nổi bật | Động cơ bước vi mô 8mm,Động cơ bước vít chì 2 pha,Động cơ bước ống kính máy ảnh |
||
![]()
![]()
Máy trượt 8mm Micro Động cơ bước thẳng Động cơ vít với động cơ bước đệm
VSM0806là một động cơ bước vi chính xác, trục đầu ra với độ cao 0,4mm của vít, qua vít và thanh vít hỗ trợ xoay của vít thành một lực đẩy.
Góc bước cơ bản của động cơ là 18 độ, động cơ chạy 20 bước mỗi tuần, vì vậy độ phân giải dịch chuyển có thể đạt 0,02mm, để đạt được mục đích điều khiển chính xác.
Các khía cạnh thực hiện bằng cách sử dụng phương thức điều khiển phân chia để đáp ứng.
Bởi vì kích thước nhỏ của nó, độ chính xác cao, dễ dàng để kiểm soát và các đặc điểm tuyệt vời khác, do đó, động cơ micro stepper này được sử dụng rộng rãi trong máy ảnh, thiết bị quang học, ống kính,thiết bị y tế chính xác, khóa cửa tự động và các lĩnh vực khác.
Phần đầu vào động cơ của FPC, nhưng có thể theo nhu cầu của khách hàng có thể được thay đổi thành một kim dây kết nối, PCB và các hình thức khác.
Nắp đặt có thể được thay đổi theo yêu cầu của khách hàng.
| Tên của sản phẩm | Động cơ bước nhỏ 8mm |
| Mô hình | VSM0806 |
| Tỷ lệ bắt đầu | 800 PPS phút (AT 3.3 V DC) |
| Max. Tần số ngâm | 2000 PPS tối thiểu (AT 3.3 V DC) |
| Động lực kéo vào | 1.5 gf-cm min. (AT 500 PPS, 3.3V DC) |
| Động lực kéo ra | 2.0 gf-cm min. (AT 500 PPS, 3.3V DC) |
| Lớp cách điện | CLASS E cho cuộn dây |
| Sức mạnh cách nhiệt | 300V AC trong một giây |
| Kháng cách nhiệt | 50 MΩ (DC 100 V) |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10 ~ + 60 °C |
| Dịch vụ OEM & ODM | Có sẵn |
Máy động cơ bước thẳng 8mm Micro slider
![]()
8mm micro trượt vít động cơ bước 2 giai đoạn dẫn vít động cơ bước áp dụng cho ống kính máy ảnh
Hình vẽ cơ bản:
![]()
Loại dây kết nối:
Phương pháp đầu vào động cơ với loại Pin
, FPC, PCB, dây chì v.v. Chúng có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng.
![]()
![]()
Changzhou Vic-Tech Motor Techology Ltd.là một nhà sản xuất chuyên nghiệp và tổ chức nghiên cứu khoa học, chuyên về phát triển động cơ không chải, các giải pháp ứng dụng động cơ tổng thể và chế biến và sản xuất động cơ.Công ty của chúng tôi nằm ở thành phố của Trung Quốc Micro Motor ChangzhouVới phong cảnh đẹp và giao thông thuận tiện, chỉ cách đường cao tốc 1 km, 2 km từ ga đường sắt, 15 km từ sân bay.Thượng Hải và Nam Kinh, chỉ cách cả hai thành phố 100km. hậu cần thuận tiện và thông tin kịp thời tạo điều kiện cho dịch vụ hiệu quả và thỏa mãn cao của chúng tôi.Công ty của chúng tôi có kinh nghiệm nghiên cứu và phát triển động cơ hơn nhiều thập kỷ, và chúng tôi có đội ngũ phát triển của riêng chúng tôi với kỹ sư chuyên nghiệp có kinh nghiệm và các chuyên gia điện.cung cấp các giải pháp dựa trên các yêu cầu cụ thể của khách hàng (bao gồm cấu trúc cơ khí), điều khiển ổ đĩa, tham số động cơ vv) Đồng thời, chúng tôi có 4 nhà sản xuất ở Thâm Quyến, Changzhou và Dongguan để sản xuất động cơ bước, động cơ từ vĩnh viễn, động cơ vi mô, và động cơ DC,và tất cả chúng đều đã vượt qua ISO9001Chúng tôi có đủ năng lực cho các đơn đặt hàng lớn của bạn.
![]()
1Còn về chất lượng sản phẩm trong công ty của anh?
Chúng tôi có các sản phẩm chất lượng cao và tốt nhất và sản phẩm của chúng tôi nhận được một số phản hồi tốt từ khách hàng trên toàn thế giới.chúng tôi sẽ cung cấp sự giúp đỡ trong lần đầu tiên. vào thời gian thông thường chúng tôi giữ hồ sơ của chúng tôi về các khiếu nại sản phẩm thấp như 1%.
2Anh là nhà sản xuất à?
Vâng, chúng tôi là một nhà sản xuất, không phải là đại lý. Chúng tôi có nhà máy của riêng mình, nằm ở Changzhou, Trung Quốc. Chúng tôi có một sức mạnh hàng đầu trong sản xuất và xuất khẩu ống thép kẽm vvTôi hứa rằng chúng tôi là những gì bạn đang tìm kiếm.. và chào đón bạn liên hệ với chúng tôi!
![]()

