Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ brushless dc motor controller ] trận đấu 152 các sản phẩm.
Low price 28BYJ48 permanent magnet PM stepper motor with 64:1 ratio gearbox
| Loại động cơ:: | Động cơ hộp số PM |
|---|---|
| góc bước:: | 5.625 °/64 |
| Điện áp định mức:: | 12V DC |
Động cơ trượt hai pha Động cơ trượt 5v Dc Động cơ bước vi mô 8mm Nam châm vĩnh viễn tuyến tính Loại động cơ bước tuyến tính VSM08145
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 5.0 V |
Động cơ bước giảm tốc 12V DC Góc bước 3,25 ° / 22,25 Bán buôn Trung Quốc Động cơ bước nam châm vĩnh cửu có tiếng ồn thấp
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
35BYJ 12V 4 pha 5 dây động cơ bước tốc độ thay đổi Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
| Kiểu: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Dòng điện liên tục (A): | tùy chỉnh |
Động cơ bước giảm bánh răng
| Kiểu: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| Số giai đoạn: | 4 pha (Đơn cực) |
| điện trở cuộn dây: | 100Ω/pha |
5VDC 8mm Long Output Worm Shaft Gearbox Với Động cơ bước PM đường kính 15mm
| Loại động cơ: | Động cơ 15mm + hộp số sâu |
|---|---|
| đường kính động cơ: | 15mm |
| Tỉ số truyền: | 21:1 đến 1030:1 |
VSM0801 8mm 3.3V 2-Phase Micro Stepper Motor cho các dụng cụ chính xác
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| hiện hành: | 0,2A |
Động cơ Micro Stepper 8mm 3.3V 2-Phase cho ống kính máy ảnh
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 150mA |
24BYJ48 Geared Stepper Motor with 86.4:1 Gear Ratio 5.625° Step Angle and Customizable Gear Ratio
| Kiểu: | Động cơ bước hộp số |
|---|---|
| Số giai đoạn: | 4 pha (Đơn cực) |
| điện trở cuộn dây: | 60Ω/pha |
Động cơ dưới nước chống nước 200W Điện ngầm biển lặn RC
| Khung: | 28mm(1,10in) |
|---|---|
| Mã lực: | Khác |
| Điện áp đầu vào: | 24 V |

