Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ micro stepper motor controller ] trận đấu 423 các sản phẩm.
Động cơ bước nhỏ độ phân giải cao / 2 giai đoạn 3.0 V Trọng lượng 5,5 g Động cơ bước vi mô
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Điện áp: | 3.0 V |
2 Giai đoạn 4 dây 10mm Micro Slider Stepper Motor 3.0V DC với dây kết nối
| Góc bước (độ):: | 18° |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
| Điện áp: | 3.0V một chiều |
Động cơ micro stepper 10mm với đường trượt vít 2 pha động cơ stepper
| Góc bước (độ):: | 18° |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 giai đoạn |
| Điện áp: | 3.0V một chiều |
VSM0806 8mm Micro Slider Screw Stepper Motor 2 giai đoạn dẫn Screw Stepper Motor áp dụng cho ống kính máy ảnh
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| Đường kính trục: | 3.0mm |
| mô-men xoắn: | 1.5gf.cm~2.0gf.cm |
Động cơ trượt hai pha Động cơ trượt 5v Dc Động cơ bước vi mô 8mm Nam châm vĩnh viễn tuyến tính Loại động cơ bước tuyến tính VSM08145
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 5.0 V |
VSM08248 Động cơ bước tuyến tính vi mô 8mm 3.3V có giá đỡ
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
| Hiện tại mỗi pha: | 0,2A |
15mm Screw Slider 2 Phase Permanent Magnet Stepper Motor with 385mA Current and 0.02mm Resolution
| Đường kính động cơ: | 15mm |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 6V một chiều |
| điện trở cuộn dây: | 15±10% ohm/PHASE(20°C) |
Trục trục vít dài 15mm Loại nam châm vĩnh cửu Động cơ bước Động cơ bước vi điện
| Bước góc: | 18 ° |
|---|---|
| Vôn: | 3.0 V |
| Chống lại: | 15 Ω ± 10% |
15mm 9V DC Miniature Slider Screw Stepper Motor with 0.02mm Displacement Resolution and 2 Phase Precision
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Hiện tại mỗi pha: | 385mA |
| Đường kính động cơ: | 15mm |
2 pha Micro Gear Stepper Motor mô-tốc xoắn lớn 5V Mini Gearbox Step Motor
| Giai đoạn: | 2 |
|---|---|
| Đường kính trục: | 3.0mm(0.12in) |
| mô-men xoắn: | 25 g.cm(0,35oz.in) |

