Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ brushless dc motor controller ] trận đấu 152 các sản phẩm.
Động cơ trục đầu ra kép 4 dây 20mm Động cơ DC có hộp số xi lanh
| Loại động cơ: | Động cơ bước PM + hộp số |
|---|---|
| kích thước động cơ: | đường kính 20 mm |
| Bước góc: | 18°/tỷ lệ bánh răng |
ROV Điện Đắm Robot thuyền 12V Động cơ DC dưới nước với cánh quạt
| Khung: | 28mm(1,10in) |
|---|---|
| Mã lực: | Khác |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
3V 5V Precious 10mm đường kính 18 độ bước góc bánh răng DC stepper motor với hộp số kim loại chân ngang Gear Reducer
| Giai đoạn: | 2, 2 |
|---|---|
| mô-men xoắn: | 5gf*cm |
| Kiểu: | Nam châm vĩnh cửu |
Động cơ bánh răng hành tinh 12V 24 VDC, động cơ bước Dc Worm Gear VSM40XXJSX15-42RBL60
| Vôn: | 12~24( V ) |
|---|---|
| Kiểu: | động cơ BLDC |
| Chứng nhận: | CE, ROHS |
N20 12mm Brushed DC Geared Motor cho khóa cửa và máy in 3D
| Dòng điện liên tục (A): | 0,05~0,5(A) |
|---|---|
| Hiệu quả: | TỨC LÀ 1 |
| Tốc độ (RPM): | 10000~15000(vòng/phút) |
Động cơ bước 10 mm 2 pha 4 dây siêu nhỏ với hộp số kim loại 5Vdc SM10-831G
| Kiểu: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Dòng điện liên tục (A): | tùy chỉnh |
Động cơ bước bốn dây 12V, Động cơ bước giảm nhỏ PM 1/64
| Bước góc: | 11.25 Độ/64 |
|---|---|
| Vôn: | 5V~12V |
| Sức chống cự: | 100Ω |
2 pha 4 dây Động cơ bước siêu nhỏ 5.0 VDC Chế độ truyền động lưỡng cực 10mm chiều VSM1070
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 5,0 V |
Động cơ giảm tốc 12 Volt Dc cho động cơ giảm tốc với 4 dây dẫn 35BYJ412P
| Kiểu: | Động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Dòng điện liên tục (a): | tùy chỉnh |
Trung Quốc bán buôn cung cấp động cơ bước từ vĩnh viễn tiếng ồn thấp cho máy ghép sợi hợp nhất.
| Loại: | động cơ bánh răng |
|---|---|
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
| Dòng điện liên tục (A): | Tùy chỉnh |

