Tất cả sản phẩm
-
Động cơ bước siêu nhỏ
-
Động cơ bước nam châm vĩnh cửu
-
Động cơ bước hướng
-
Động cơ bước tuyến tính
-
Động cơ bước trượt
-
Động cơ lai Stepper
-
Động cơ DC nhỏ
-
Động cơ ROV Thruster
-
Động cơ vi kim
-
Hộp số vi mô
-
Điều khiển vị trí động cơ bước
-
Động cơ bước máy in 3D
-
Trình điều khiển động cơ bước
-
Bộ điều khiển động cơ DC
-
Trục vít và đai ốc
-
Andres BlancoBộ đẩy đã đến chính xác. Tôi đã thử nghiệm chúng trên ROV và chúng tôi rất hài lòng với kết quả này. Hoàn thiện nội thất epoxy là rất tốt và sức mạnh của động cơ liên quan đến kích thước là khá tốt. -
Gregoire LangeSự hợp tác giữa Thường Châu Vic-Tech Motor Tech và công ty chúng tôi thật tuyệt vời. Hiểu biết tốt về nhu cầu của chúng tôi, sẵn sàng để giải quyết vấn đề của chúng tôi. Tôi khuyên bạn nên! -
David MoleveltGiao tiếp chuyên nghiệp và rõ ràng. Đặt hàng đã được vận chuyển trong thời gian. Bộ đếm kết nối nơi thêm vào lô hàng. Tài xế làm việc như chúng tôi đã đồng ý! -
Buildstorm Private LimitedSản phẩm hoạt động như mong đợi, nó được đóng gói độc đáo. Người bán phản hồi rất nhanh và giúp đưa ra quyết định mua hàng. Họ đã sẵn sàng để tùy chỉnh sản phẩm cho bạn. -
Ashley GriffinLô hàng được nhận rất nhanh. Sản phẩm được bảo vệ tốt bởi bao bì. Đại diện công ty là thân mật và tử tế. Một đánh giá Plus!
Kewords [ 2 phase stepper motor driver ] trận đấu 186 các sản phẩm.
Động cơ bước tuyến tính thu nhỏ 2 pha 15mm, góc bước 18 độ
| đường kính động cơ: | 15mm |
|---|---|
| Điện áp định số: | 9 V DC |
| điện trở cuộn dây: | 15±10% ohm/PHASE(20°C) |
1.8 Step Angle 2 Phase Tích hợp động cơ bước Nema 14 35mm 35BYG301-18A
| Góc bước (độ): | 1,8 ° |
|---|---|
| Giữ mô-men xoắn: | 1400g.cm |
| Giai đoạn: | 2 |
Tốc độ cao 2 pha 4 dây Động cơ siêu nhỏ Động cơ bước 6mm Pm Tuổi thọ kéo dài $2~$5/chiếc
| Góc bước (độ):: | 18 độ |
|---|---|
| Giai đoạn: | 2 |
| Vôn: | 3,3V |
Động cơ bước thẳng 25mm ổ bên ngoài 5VDC góc bước 15 ° Với động cơ vít hạt POM
| Giai đoạn:: | 2 pha |
|---|---|
| Hiện tại/Giai đoạn:: | 370mA |
| hành trình tối đa:: | 53mm |
High Precision 4-wire 20mm Linear Stepper Motor with 1.5 kg Thrust for Precision Instruments
| Đường kính động cơ: | 20 mm |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12 V một chiều |
| Số pha: | 2 giai đoạn |
Động cơ bánh răng mini 15BY Động cơ bước 2 pha 5Vdc 15mm được áp dụng cho các thiết bị chính xác như máy ghép sợi quang
| Vôn: | 3.3V~5V |
|---|---|
| Đường kính trục: | M3P0.5 hoặc 3mmD2.5mm |
| Chiều dài trục: | 14,5mm Tùy chỉnh |
Động cơ bước tuyến tính chạy qua trục đường kính 10mm 9mm Động lực với vít chì
| Loại động cơ: | Động cơ tuyến tính thu nhỏ |
|---|---|
| đường kính động cơ: | 10mm |
| Bước góc: | 18° |
Động cơ bước tuyến tính 2 pha 18 độ 20mm với thanh trượt nhựa
| đường kính động cơ: | 20 mm |
|---|---|
| Điện áp định số: | 12 V một chiều |
| điện trở cuộn dây: | 30 ± 10% ohm/pha (20) |
Động lực cao 42mm 1,8 độ 0,9 Động cơ bước Nema 17 Với hộp số hành tinh
| Motor Type:: | Hybrid Stepping Motor |
|---|---|
| Gearbox Type:: | Planetary Gearbox |
| Motor Size:: | 42mm (NEMA17) |

